Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / X. Độc Lập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Độc Lập, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
11.9 tỷ • 100m²
119 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền ngay trung tâm Tp Nha Trang
1.29 tỷ • 44.4m²
29.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
4
Bán gấp 2 lô đất liền kề Tân Bình, LaGi
2.5 tỷ • 358m²
6.98 tr./m²
Bình Thuận, Tx. La Gi, P. Bình Tân

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
🔥 ĐẤT MT PHAN HOAN – NAM HÒA XUÂN – 110m2 – GIÁ 6,3 TỶ 🔥
6.3 tỷ • 110m²
57.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
8
NHÀ MỚI 2 TẦNG Ở NGAY, ĐƯỜNG PHAN VĂN TRỊ P14 BÌNH THẠNH. CHỈ 4,95 T.Ỷ
4.9 tỷ • 41m²
119.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
🔥 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – HÒA QUÝ – GIÁ CHỈ 4 TỶ! 🔥
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
5
8,3 TỶ - BÙI XƯƠNG TRẠCH - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG Ô TÔ - KINH DOANH – FULL ĐỒ
8.3 tỷ • 36m²
230.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình