Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Quảng Hòa / Tt. Quảng Uyên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Quảng Uyên, Huyện Quảng Hòa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
BÁN BIỆT THỰ CAO CẤP MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU CẦU – KDC VẠN PHÁT, CỒN KHƯƠNG, P.CÁI KHẾ, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
60 tỷ • 1217m²
49.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
5
💎 SAFIRA SHOP KHỐI ĐẾ – SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ 35 TRIỆU/THÁNG, GIÁ CHỈ 55TR/M2 💎
8.2 tỷ • 150m²
54.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán nhà chuẩn bị hoàn thiện 1 trệt 1 lầu Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
3.06 tỷ • 145m²
21.1 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh

Bán
5
Bán nhà 16/ Bùi Thế Mỹ, P10, Quận Tân Bình
1.95 tỷ • 10m²
195 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
3
🌟 SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN – PHỐ ẨM THỰC CHÂU THỊ VĨNH TẾ 🌟
12.5 tỷ • 43m²
290.7 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
BÁN NHÀ MT HÀN THUYÊN, PHƯỜNG AN BÌNH
11 tỷ • 130m²
84.62 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Bán Dãy trọ sẵn dòng tiền khủng ngay Phan Anh, Bình Tân, giáp Tân Phú, Q6
10.3 tỷ • 154m²
66.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông