Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán căn nhà cấp 4 gần ngã 3 Phước Thiền, Nhơn Trạch
2.65 tỷ • 158m²
16.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
5
8,3 TỶ - BÙI XƯƠNG TRẠCH - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG Ô TÔ - KINH DOANH – FULL ĐỒ
8.3 tỷ • 36m²
230.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
7
Mua ngay căn biệt thự giá rẻ gần đường Trần Cao Vân, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
12 tỷ • 197m²
60.91 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
4
Bán nhà hẻm 575 Cách Mạng Tháng 8, P15, Q10
7.8 tỷ • 42m²
185.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 15

Bán
3
Bán nhà chính chủ mặt tiền Đặng Văn Ngữ, P.13, Q. Phú Nhuận
15.6 tỷ • 55m²
283.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa