Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Quảng Lâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quảng Lâm, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Chủ cần bán nhà cấp 4 Tiến Lợi, Phan Thiết
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Tiến Lợi

Bán
2
BÁN ĐẤT - THÔN PHÚ MỸ - XÃ HÀM MỸ - HÀM THUẬN NAM
850 tr. • 312m²
2.72 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Hàm Mỹ

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
🏆🏆BÁN ĐẤT BIỂN ĐẸP ĐƯỜNG BÙI BỈNH UYÊN DT100m2 Giá 5.1 tỷ tl nhẹ
5.1 tỷ • 100m²
51 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
1 Sào Đất Mặt Tiền Chính Phước Tân - Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3.5 tỷ • 983m²
3.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
4
BÁN ĐẤT THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - PHÚ HÀI - PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 142m²
16.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Bến Nôm, phường Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu
6.2 tỷ • 75m²
82.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa