Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Thạch Lâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thạch Lâm, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cần bán nhà gấp 1 trệt 1 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 70m²
27.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
Chính chủ gửi bán Nhà Phố Mặt Tiền Đường số, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức.
14.5 tỷ • 202m²
71.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
4
Nhà đất khu phố Hiệp Trường phường Hiệp Tân, Tx Hoà Thành, Tỉnh Tây Ninh
780 tr. • 206.4m²
3.78 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, P. Hiệp Tân

Bán
7
NHÀ PHỐ LONG TRƯỜNG GIẢM SỐC 300 TRIỆU!
4.3 tỷ • 50.3m²
85.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
12
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Văn Hóa Tây Đô
6 tỷ • 89m²
67.42 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Bán nhà cấp 4 mặt tiền Đường Dương Văn Nga - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang
3.8 tỷ • 187m²
20.32 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MỚI – ĐƯỜNG NHỰA 13M – VỊ TRÍ VÀNG AN PHÚ – GIÁ 3.6 TỶ
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình