Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Nam Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nam Quang, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH
15.5 tỷ • 115m²
134.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
Lô đất 2 mặt tiền TDC Hòa Châu – 212m2
4.1 tỷ • 212m²
19.34 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
1/ Đường Hùng Vương, ấp 3 Long Thọ, Nhơn Trạch, ĐN
3.2 tỷ • 199m²
16.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ

Bán
3
1000m2 thuộc km 115, Phú Vinh, Định Quán, Đồng Nai
790 tr. • 1000m²
0.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
8
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 77 PHẠM NGŨ LÃO
2.69 tỷ • 86m²
31.28 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
3
Chính Chủ gửi bán 200m2 mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam Giá 27 t
27 tỷ • 200m²
135 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú