Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Vĩnh Phong / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Phong, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Chính chủ Bán nhà phố Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng
169 tr. • 118m²
1.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán nhà độc lập 3 tầng x 60 m2 ngõ 5 m. Ô tô đỗ cửa ngày đêm tại Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương
2.55 tỷ • 60m²
42.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
5
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.9 tỷ • 72m²
26.39 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Nhà 3,5 tầng sân cổng riêng phố Chợ Hàng
3.32 tỷ • 70m²
47.43 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng Kênh

Bán
4
Đất thổ thuộc phường 3, TP. Tân An, Long An
870 tr. • 90.1m²
9.66 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
4
Nhà đất khu phố Hiệp Trường phường Hiệp Tân, Tx Hoà Thành, Tỉnh Tây Ninh
780 tr. • 206.4m²
3.78 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, P. Hiệp Tân

Bán
3
TÁI ĐỊNH CƯ HOÀ LONG, TP BÀ RỊA
2.45 tỷ • 87.5m²
28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
5
Bán căn hộ MT Eastmark City B9.03, 65m2 view Đông, full tiện ích, giá 2.7 tỷ TL trực tiếp chính chủ
2.7 tỷ • 65m²
41.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường