Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / Tt. Pác Miầu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Pác Miầu, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
6
🏡 BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TẢN ĐÀ – TĐC ĐẮK NIA, GIA NGHĨA
2.6 tỷ • 240m²
10.83 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, X. Đắk Nia

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An
Bán
4
Chính chủ gửi căn hộ Mt Eastmark City 64m2 tầng đẹp giá 2,4 tỷ bao giấy
2.4 tỷ • 64m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH TẠP HÓA Phường Tân Biên - Long Bình New
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
6
Bán Căn Nhà Gác Lửng Trảng Dài, Biên Hoà
1.9 tỷ • 100m²
18.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
bán nhà mới xây gần ngã tư 550 Thuận An,Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
6
Bán 108m cạnh nhà văn hóa Tô Hiệu, phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
3.5 tỷ • 108m²
32.41 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Đống Đa