Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Đức Hạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đức Hạnh, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
Cơ Hội Vàng! Bán Đất Nền Kinh Doanh Quán Cà Phê Tại Khu Dân Cư Văn Minh, Quận 2 – Giá Chỉ 170 Triệu/m²!
49 tỷ • 291m²
168.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, P. Vĩnh Thanh - Giá Tốt!
1.8 tỷ • 58m²
31.03 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Thanh
Bán
9
Định Cư Bán Gấp Chung Cư Miếu Nổi Bình Thạnh 3 tỷ 63 m2 tk 2pn
3 tỷ • 63m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
3
THỔ CƯ HẺM BÊ TÔNG KDC CÁ ĐỒNG HÀM THẮNG
570 tr. • 100m²
5.7 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
3
Cần bán dãy trọ 1 Kiot và 6 phòng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
3.8 tỷ • 160m²
23.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
7
Căn nhà đẹp 2 mặt tiền ngay ngã tư gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 133m²
52.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Bán Nhà Lô Góc Mai Trung Thứ, 4 Tầng, Ngõ Rộng 7m, Ô Tô Đỗ Cửa, Giá 4.1 Tỷ
4.1 tỷ • 56m²
73.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải