Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Nam Cao / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nam Cao, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
9
Nhà 51.8m², 4PN, 3WC, 2 lầu, sân trước & sau, ban công thoáng, khu an ninh, gần tiện ích, sổ hồng hoàn công!
4.6 tỷ • 52m²
88.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán đất tặng căn nhà cấp 4 nhỏ ấp 4 Long Thọ, Nhơn Trạch
2.1 tỷ • 135m²
15.56 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Long Thọ

Bán
6
Bán nhà gác lửng mới ấp Thanh Hùng, Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh
1.29 tỷ • 133m²
9.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thanh Điền

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN KIM – PHƯỜNG HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG - Giá rẻ bất ngờ
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
5
Chốt ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà 2 tầng mặt tiền Âu Cơ, phường Bùi Thị Xuân, Quy Nhơn
2.35 tỷ • 90m²
26.11 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Bùi Thị Xuân

Bán
Chính Chủ Bán Nhà Phố Đê Tô Hoàng, Cầu Dền, Hai Bà Trưng - Giá 13,8 Tỷ - Dòng Tiền 90 Triệu/Tháng
13.8 tỷ • 60m²
230 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền