Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Lý Bôn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lý Bôn, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà 2 Tầng Mới Hoàn Thiện Kiệt Ô Tô 86 Lê Ngô Cát - Thuỷ Xuân, Thuận Hoá, TP Huế
2.39 tỷ • 120m²
19.92 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. Thuỷ Xuân

Bán
2
Cần Bán Nhà Cấp 4 Lưu Chí Hiếu, Phường 10, Vũng Tàu
4.2 tỷ • 67m²
62.69 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
Bán đất Vĩnh tân uyên
2.3 tỷ • 150m²
15.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
4
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Lê Duẩn, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
4
BÁN ĐẤT GIÁP KDC CHÁNH NGHĨA , THỦ DẦU MỘT, BÌNH DƯƠNG
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Chánh Nghĩa

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp