Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lâm / X. Vĩnh Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Quang, Huyện Bảo Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🎉 SIÊU PHẨM KHAI XUÂN - ĐƯỜNG XE HƠI - 5 TẦNG - PHẠM VĂN CHIÊU - GÒ VẤP - CHỈ 7 TỶ 🎉
7 tỷ • 70m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Đào Duy Từ Đông Hoà
3.65 tỷ • 50m²
73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
Bán Nền Hẻm 12A Nguyễn Truyền Thanh, Bình Thủy, Cần Thơ
1.1 tỷ • 67.2m²
16.37 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
2
BÁN NHÀ 3 MÊ NGUYÊN NGAY CẦU CHỮ Y, CHỢ HOA LƯ P. ĐỐNG ĐA
3.05 tỷ • 41m²
74.39 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, Diện Tích Lớn, Giá Tốt!
65 tỷ • 117m²
555.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Tân Định

Bán
4
PHẠM VĂN CHIÊU- HẺM XE HƠI - 86M2 - 3 TẦNG - 5PN - CHỈ 7 TỶ 3
7.3 tỷ • 86m²
84.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11