Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Trùng Khánh, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 LÔ ĐẤT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG – NAM ĐÀ NẴNG – KHÔNG GIAN CỰC ĐẸP! 🔥
1.65 tỷ • 418m²
3.95 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú

Bán
7
Bán gấp lô đất tặng sẵn vườn trái cây tại La Ngà
1.1 tỷ • 1500m²
0.73 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
Căn nhà phố LAVIDA ( Vườn Xuân), đã bàn giao nhà thô
6.5 tỷ • 87.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
4
Bán căn nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch
2.4 tỷ • 94m²
25.53 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HOÀI, P. TÂN PHONG - BIÊN HOÀ
4.28 tỷ • 79m²
54.16 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
Cho thuê nhà xưởng tại Khai Quang Vĩnh Yên Vĩnh Phúc
60 tr. • 1400m²
0.04 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang