Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Xuân Nội / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xuân Nội, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Tái Định Cư Minn Khai - Mỹ Đức - An Lão
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Hải Phòng, H. An Lão, X. Mỹ Đức

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN – LIÊN CHIỂU 🏡
9 tỷ • 92m²
97.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
12
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Văn Hóa Tây Đô
6 tỷ • 89m²
67.42 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Nhà mặt đường khu Vũ Chí Thắng, Hải Phòng
7.2 tỷ • 112m²
64.29 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
2
2 sào đất ở Bình Trung, Châu Đức
1.2 tỷ • 2000m²
0.6 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Bình Trung

Bán
4
NỀN HẺM 192-194 ĐƯỜNG NGUYỄN THÔNG, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
2.35 tỷ • 103m²
22.82 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
5
Đất Phú Mỹ nhánh Dx43
2.8 tỷ • 80m²
34.99 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
5
Nhà Sổ Riêng, P Tân Hiệp, Tp Tân Uyên, Bình Dương
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp