Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / Tt. Trùng Khánh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Trùng Khánh, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
🔥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5M5 – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥
4.95 tỷ • 92m²
53.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán Nhà 3 Tầng MT Lý Nhân Tông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8.35 tỷ • 95m²
87.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
Sỡ hữu ngay lô góc đất biệt thự gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 170m²
41.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
5
Lô đất ngay uỷ ban Xã Diên Tân, trường tiểu học, trạm y tế, Hồ Láng Nhớt, Hồ Cây Sung
1.25 tỷ • 548m²
2.28 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Tân

Bán
5
CHỈ HƠN 3TỶ - 33M2 NHÀ 2 TẦNG - THỐNG NHẤT P10 GÒ VẤP - GẦN QUANG TRUNG - SỔ VUÔNG VỨC, HOÀN CÔNG, CC NHANH
3 tỷ • 33m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
3
4 x 20 mặt tiền đường Trương Văn Bang trung tâm thị trấn Cần Đước
1.25 tỷ • 78m²
16.03 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
4
BÁN NỀN GÓC 2 MẶT TIỀN DIỆN TÍCH RỘNG KV4 BA LÁNG, QUẬN CÁI RĂNG, CẦN THƠ
2.49 tỷ • 370.8m²
6.72 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Ba Láng