Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Quang Hán / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Hán, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – KHU PHÂN Ô TOÀN BIỆT THỰ 496/ DƯƠNG QUẢNG HÀM – 5 TẦNG XỊN FULL CÔNG NĂNG, GARA Ô TÔ – 130M Ngang 5M - CHỈ 17 TỶ 5 TL
17.5 tỷ • 130m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
2
Chính chủ bán nền Biệt Thự An Thới Phú Quốc 218m2 hơn 3 tỷ
3.6 tỷ • 218m²
16.51 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, P. An Thới

Bán
3
Lô góc mặt tiền rộng 5.86m, nở hậu Phường Hoa Động, TP. Thuỷ Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.65 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoa Động
Bán
3
Cơ Hội Đầu Tư Vàng: Bán Gấp Lô Đất Liên Phường, Giá Tốt
4.1 tỷ • 52m²
78.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Bán 2 Lô SH1 Centar Diamond Đối Diện 7 Toà Chung Cư VSIP - Nhà 4 Tầng
6 tỷ • 75m²
80 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn

Bán
4
Bán 2 mảnh đất CHÍNH CHỦ xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ
3.5 tỷ • 1069m²
3.27 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Nhơn Nghĩa

Bán
8
Bán Nhà Mới 6 Tầng 42m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp
10.4 tỷ • 42m²
247.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối