Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Quang Vinh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Vinh, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
NHÀ PHỐ, MẶT TIỀN KINH DOANH
5.5 tỷ • 64m²
85.94 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
3
Bán nhà xây 2 tầng Hạ Đoạn 2, Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng
1.8 tỷ • 63m²
28.56 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NƯỚC MẶN 7 – KHU NAM VIỆT Á
8.2 tỷ • 125m²
65.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
🍀🍀BÁN NHÀ 2 TẦNG , MẶT TIỀN KHU CHỢ ĐẦM PHƯỜNG THỊ NẠI, TP QUY NHƠN
4.65 tỷ • 75m²
62 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
3
2 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA AN PHÚ ĐÔNG 27, Q12
3.85 tỷ • 71m²
54.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông

Bán
8
CĂN HỘ MT EASTMARK CITY - 60m2 - GIÁ CHỈ 2.5 TỶ_0919838703
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường