Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Ngọc Khê / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ngọc Khê, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
Bán Khách Sạn Mặt tiền Bùi Thị Xuân, P. 2, TP. Đà Lạt
33 tỷ • 112m²
294.64 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 2

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
2
BÁN NHÀ KHU ĐÔ THỊ BỘT CÁ HÀ KHÁNH
3.9 tỷ • 85m²
45.88 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Khánh

Bán
3
CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – GẦN MẦM NON NGỌC HOÀNG, TRẢNG DÀI
1.09 tỷ • 110m²
9.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
2
Chính chủ gửi Bán đất nền thổ cư, Phường Cát Lái, Quận 2, TP.HCM - Giá 55 triệu/m2
6.6 tỷ • 119m²
55.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Cát Lái

Bán
2
Bán Nhà Mới Xây Chất Lượng Cao - 2 Căn 2 Tầng, Khu Ẩm Thực Tổ 1, Phường Quang Trung, TP. Hà Giang
2.4 tỷ • 80m²
30 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Quang Trung