Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / Tt. Trà Lĩnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Trà Lĩnh, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ MỚI BÙI QUANG LÀ, GÒ VẤP – HẺM XE HƠI THÔNG - 60M2 – 5 TỶ
5 tỷ • 60m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
8
Bán nhà 4 tầng 1 Tum đường Trần Hưng Đạo, TP Lào Cai
4.2 tỷ • 101.6m²
41.34 tr./m²
Lào Cai, Tp. Lào Cai, P. Bắc Lệnh

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ - 2 MẶT KIỆT Ô TÔ ĐỖ - 1P RA BIỂN - DÒNG TIỀN - ĐẦU TƯ
4.8 tỷ • 92m²
52.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
5
🔥 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ HÒA QUÝ – NGANG 6M – GIÁ TỐT! 🔥
5.29 tỷ • 111m²
47.66 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
6
Cần tìm chủ mới cho lô đất đẹp tại Giáng Nam 1 – Hòa Phước (nay là P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
2 tỷ • 114m²
17.54 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
BÁN KHU NHÀ TRỌ GIA KHANG – PHƯỚC HỘI, LONG ĐẤT, BÀ RỊA - VŨNG TÀU
5.1 tỷ • 232.9m²
21.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Hội

Bán
3
BÁN ĐẤT HẺM Ô TÔ NGAY TĐC VĨNH TRƯỜNG - NAM NHA TRANG
2.2 tỷ • 82.4m²
26.7 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
12.5 tỷ • 1813m²
6.89 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp