Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Ngọc Côn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ngọc Côn, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Đất Đường đx 74 - Định Hoà - Thủ Dầu Một - Bình Dương
4.8 tỷ • 452.3m²
10.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
🌟🏡 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM Ô TÔ - LÊ LỢI - 100m2 CHỈ 5.3 TỶ 💥📞
5.3 tỷ • 100m²
53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
2
Bán Gấp Căn Hộ Opal Riverside 70m2, 2 Phòng Ngủ, Tầng Cao, Giá Chỉ 2.55 Tỷ – Tiện Ích Đầy Đủ, Gần Gigamall
2.55 tỷ • 70m²
36.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Sỡ hữu ngay nhà gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 128m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Căn hộ "Du thuyền" Vega Alaric Phường 10 Thành Phố Vũng Tàu Mở Bán – Chỉ từ 2,9 tỷ/căn
2.9 tỷ • 45m²
64.44 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT KDC BÁ TÙNG - Giá chỉ 3,x TỶ! 🔥
3.75 tỷ • 100m²
37.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
Bán nhà 1 lầu đúc p. Tam Hiệp gần cty Bitis - hẽm xe Kia Morning
2.3 tỷ • 55m²
41.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, ĐƯỜNG SỐ 9 - KHU VĂN HÓA TÂY ĐÔ, QUẬN CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
4.8 tỷ • 100m²
47.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh