Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Quang Trung / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Trung, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Cần bán lô đất Hoà tiến
1.1 tỷ • 120m²
9.17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Tiến

Bán
6
Bán nhà mặt tiền Phạm Thế Hiển, KQH Vịnh Mộc ngay Cầu Vượt Thuỷ Dương
2.6 tỷ • 103.7m²
25.07 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, P8, TP Vũng Tàu
12.5 tỷ • 88m²
142.05 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
4
Cần bán Biệt Thự đường Lý Nam Đế, Q. Phú Xuân, TP. Huế
4.5 tỷ • 172m²
26.16 tr./m²
Huế, Q. Phú Xuân, P. Hương Long

Bán
7
DÒNG TIỀN 60tr/ Tháng – Thêm một tòa căn hộ Trung Tâm TP – Giá chỉ 11,x tỷ
11.8 tỷ • 98m²
120.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Sỡ hữu ngay căn nhà mặt tiền Lê Đình Dương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 33m²
212.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh