Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Cao Chương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cao Chương, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà trệt lầu mới xây dựng hẻm tổ 3 hồ Búng Xáng
4.45 tỷ • 80m²
55.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
Nhà MT đường Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
7.5 tỷ • 77m²
97.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Bán nhà ngay khu tàu ngầm, Cam Ranh
1.89 tỷ • 100m²
18.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Cam Ranh, P. Cam Nghĩa

Bán
8
BÁN MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, P. 13, Q. GÒ VẤP, TP.HCM
10.2 tỷ • 71m²
143.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
5
Biệt thự mini 2 căn riêng biệt – hẻm ô tô, đường Gio An, P5, Đà Lạt
9 tỷ • 200m²
45 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 5

Bán
9
CẦN BÁN GẤP VILLA 4 TẦNG – KHU PHỐ TÂY CHẾ LAN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 150M
16.5 tỷ • 130m²
126.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐS.13 - KHU TĐC ĐỒNG TÂM - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 54 ĐƯỜNG ĐẶNG VĂN NGỮ, PHƯỜNG EATAM, TP. BMT
1.99 tỷ • 105m²
18.95 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam