Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Trùng Khánh / X. Tri Phương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tri Phương, Huyện Trùng Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NHÀ 3 TẦNG BTCT – HẺM XE HƠI NHƯ MẶT TIỀN – LÂM VĂN BỀN, Q7
9.5 tỷ • 54m²
175.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Kiểng

Bán
4
Bán Nhà 1 trệt 1 lầu 2 mặt tiền hẻm 110 Nguyễn An Ninh, P7 TP. Vũng Tàu
3.99 tỷ • 50m²
79.8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN – LIÊN CHIỂU 🏡
9 tỷ • 92m²
97.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
SIÊU HOT – BÁN ĐẤT ĐƯỜNG HOÀNG KẾ VIÊM – TRỤC THÔNG BIỂN MỸ KHÊ
17.65 tỷ • 109m²
161.93 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
BÁN NHÀ TRỆT LẦU KP2A – CHỢ ĐIỀU, LONG BÌNH, BIÊN HÒA
1.45 tỷ • 115m²
12.61 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
5
CHỈ 420 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NỀN GIÁ RẺ - 83M2 - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN PHỐI - GẦN CẦU KÊNH NGANG - XÃ TÂN NGHĨA - HUYỆN CAO LÃNH
420 tr. • 83m²
5.06 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, P. Mỹ Ngãi

Bán
4
TRƯỜNG SA, BÌNH THẠNH - NHÀ ĐẸP 3 TẦNG FULL NỘI THẤT - 60M2 - 4 TỶ 200
4.2 tỷ • 60m²
70 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 2