Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Nguyên Bình, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà hẻm Nguyễn Trung Trực, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.1 tỷ • 73m²
56.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
7
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng tiệc cưới ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ KHÁCH SẠN HÀ BỔNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
97 tỷ • 225m²
431.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9
23 tỷ • 102m²
225.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B
Bán
3
Bán căn 48m2 Thủ Thiêm Dragon 2,9ty
2.9 tỷ • 48m²
60.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Thông DT 5 X 10m 3 Lầu
6.79 tỷ • 50m²
135.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Bán nhà ấp Bình Tạo, phường Trung An, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 64m²
23.44 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An