Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Vũ Minh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vũ Minh, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Đất Đường (7m5) Phan Triêm Hoà Xuân-Cẩm Lệ- Đà Nẵng
4.2 tỷ • 96.3m²
43.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ GIẢM GIÁ SÂU – TỪ 6 TỶ CHỈ CÒN 5,5 TỶ – MẶT TIỀN HT 10, Q12
5.5 tỷ • 50.8m²
108.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
5
Siêu phẩm nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
4.3 tỷ • 60m²
71.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Chủ hạ giá bán lô đất thị trấn Diên Khánh gần bờ kè Trần Phú 350m từ 1 tỷ 4 chỉ còn 1 tỷ 250
1.25 tỷ • 114m²
10.96 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
Cần Ban nhà đẹp 1 trệt 1 lầu, hẻm ôtô đường Nguyễn An Ninh, phường 7, Vũng Tàu
3.75 tỷ • 51m²
73.53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
💥💥💥Cần bán lô đất khu phố Phú Hoà, Hoà Hiệp Trung, Đông Hoà💥💥
750 tr. • 130.2m²
5.76 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hoà Hiệp Trung

Bán
9
Bán căn nhà gần trường tiểu học Trảng Dài, Quyết Thắng
1.88 tỷ • 100m²
18.8 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài