Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Thể Dục / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thể Dục, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền 97,8m2 đường số 6 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
1.12 tỷ • 97.8m²
11.45 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
3
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai
3.6 tỷ • 132m²
27.27 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
5
Bán nhà mới hoàn thiện Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.4 tỷ • 110m²
12.73 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
6
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC TỐN - PHONG NẪM, PHƯỜNG BÌNH THUẬN
2 tỷ • 239.5m²
8.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
Bán Nhà Huỳnh Ngọc Hệ 85m2 - Thanh Khê
2.75 tỷ • 85m²
32.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
2
📣 CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – PHỐ HOÀNG DIỆU – NGAY GÓC NGUYỄN VĂN LINH – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 📣
7.9 tỷ • 160m²
49.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
BÁN ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN – ẤP NGÃI LỢI B, PHƯỜNG KHÁNH HẬU
2.5 tỷ • 1800m²
1.39 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
SỐC TOÀN TẬP – LÔ ĐẤT LONG TÂN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT – LỖ 200 TRIỆU!! CHỈ 690 TRIỆU – KHÔNG CÓ LÔ THỨ HAI!!!
690 tr. • 120m²
5.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Long Tân