Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Vũ Nông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vũ Nông, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
(N138) Nhà góc 2 mặt tiền đường nhựa 20m khu bên sông phường Hiệp Bình Chánh.
18.5 tỷ • 154m²
120.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
9
NHÀ ĐẸP GÒ VẤP – KHU PHÂN Ô TOÀN BIỆT THỰ 496/ DƯƠNG QUẢNG HÀM – 5 TẦNG XỊN FULL CÔNG NĂNG, GARA Ô TÔ – 130M Ngang 5M - CHỈ 17 TỶ 5 TL
17.5 tỷ • 130m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
3
Hàng hiếm Bán đất 2MT có lối thoát hiểm KDC Icon Central, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
2.85 tỷ • 60m²
47.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
12
BÁN NHÀ GÁC LỮNG QUANG CHÂU ngang 9m Diện tích 206m2( 9x22m)
2.69 tỷ • 206m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN BÙI BỈNH UYÊN – GẦN BIỂN, GẦN NGŨ HÀNH SƠN – GIÁ HƠN 5 TỶ TÍ TÍ! 🔥
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
BÁN NHÀ TRỆT LẦU MỚI XÂY HẺM LIÊN TỔ 1/2 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ GẦN KHU ĐẠI NGÂN TP. CẦN THƠ
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
Bán nhà khu nhà ở thái dương Tân phuoc khach Tân Uyên
2.55 tỷ • 56m²
45.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương