Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Yên Lạc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Yên Lạc, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Lô GÓC Đất TĐC Tam Kỳ - A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
4.95 tỷ • 50m²
99 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 2 TẦNG GIÁ TỐT – TRUNG TÂM LINH ĐÔNG - THỦ ĐỨC – 3.45 TỶ
3.45 tỷ • 50m²
69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
7
Bán nhà mới 2 tầng gần chợ Lạc Long Quân, Phước Tân, Nha Trang
3 tỷ • 47.2m²
63.56 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
8
Bán Nhà Mới 6 Tầng 42m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp
10.4 tỷ • 42m²
247.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
10
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ - PHƯỜNG 12 - GÒ VẤP
7.89 tỷ • 70m²
112.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
9
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐÚC THẬT – SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% NGAY CHỢ TRẢNG DÀI
2.89 tỷ • 64.5m²
44.81 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC TỐN - PHONG NẪM, PHƯỜNG BÌNH THUẬN
2 tỷ • 239.5m²
8.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm