Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Mai Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mai Long, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất hẻm Bình Thung gần cầu Sáu Trụ, P. Bình An, Dĩ An, Bình Dương
2.58 tỷ • 76.6m²
33.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
3
2 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA AN PHÚ ĐÔNG 27, Q12
3.85 tỷ • 71m²
54.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông

Bán
5
Bán nhà gác lửng gần chợ Quang Thắng, Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 115m²
19.04 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ 1 TRIỆT 2 LẦU TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.15 tr. • 85m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
CỰC HIẾM ! 10 CHDV CAO CẤP FULL PHÒNG + MT CHO THUÊ - DÒNG TIỀN GẦN 1 TỶ/NĂM - CHỈ 18.5 TỶ!
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
Đất Thổ🔥 Mặt Tiền Nhựa Nguyễn Thị Lầu, Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An
500 tr. • 92.4m²
5.41 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh

Bán
3
Hàng Hiếm - Quan Châu – Miếu Bông, đường Ô Tô thông thoáng – giá chỉ có 1 tỷ390
1.39 tỷ • 120m²
11.58 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11