Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Minh Tâm / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Minh Tâm, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CHDV mặt tiền đường 12m (dự phóng 40m MT Dương Quảng Hàm)
11.5 tỷ • 108m²
106.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
4
Bán đất đẹp ngay trung tâm TP Phú Mỹ, BRVT
6.8 tỷ • 225m²
30.22 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Phú Mỹ

Bán
7
NHÀ HOÀN CÔNG 70m2 - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ - THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
4.3 tỷ • 70m²
61.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
4
Bán căn biệt thự mặt tiền gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 183m²
109.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
Bán nhà
3.99 tỷ • 52m²
76.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
6
Bán cặp đất ven biển Mỹ Khê mặt tiền đường Dương Tự Minh, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 180m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc