Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / Tt. Tĩnh Túc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Tĩnh Túc, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán căn hộ tập thể Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Tân,Cầu Giấy dt:70m2 2pn 1pk 2vs Giá chào 3,3 tỷ (bao phí )
3.3 tỷ • 70m²
47.14 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
6
Nhà đẹp mặt tiền sát đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 70m²
71.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 44B - CÁCH BIỂN PHƯỚC HẢI CHỈ 5KM
2.35 tỷ • 280m²
8.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
5
NHÀ 4 TẦNG HẺM XE HƠI THẲNG 1 TRỤC, P25 BÌNH THẠNH – 40M2 – CHỈ 8 TỶ.
8 tỷ • 40m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT SÁT SÔNG BAN BAN 5 – HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN 🔥
4.05 tỷ • 100m²
40.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ 1PN + Diện Tích 65m2 Giá 2,55 Tỷ Đã Vat
2.55 tỷ • 65m²
39.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Bần bán căn nhà hẻm 72 Nguyễn Thiện Thuật, phường Thắng Nhất
1.55 tỷ • 60m²
25.83 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất