Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / Tt. Nguyên Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Nguyên Bình, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
42M2 OTO TRÁNH TRẦN QUỐC HOÀN - KINH DOANH TẤP NẬP
19.8 tỷ • 42m²
471.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
5
Bán CHCC S105 64m2 2 ngủ + 2 vệ sinh Giá 4,35 tỷ thu về Sổ đẹp cất két chờ khách đủ duyên
4.35 tỷ • 64m²
67.97 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
4
🏡🏡🏡NHÀ ĐẸP PHƯỜNG BÌNH ĐA ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI VÔ 100 MÉT
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
9
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ĐẸP LUNG LINH
4.65 tỷ • 37.5m²
124 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Bán biệt thự Sala Thủ Thiêm Quận 2 - 552m2 - 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
200 tỷ • 552m²
362.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Lợi Đông

Bán
6
Nhà mặt tiền nhựa Phạm Minh Tự, Phú Tài - TP. Phan Thiết
2 tỷ • 100m²
20 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
6
NHÀ MẶT TIỀN ĐANG KINH DOANH TẠP HÓA Phường Tân Biên - Long Bình New
3.35 tỷ • 100m²
33.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên