Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Nguyên Bình / X. Ca Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ca Thành, Huyện Nguyên Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà góc 2 MT hẻm – Lưu Chí Hiếu, P. Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu
5.5 tỷ • 170m²
32.35 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
Bán nền 90m2 đường số 8 KDC Công An, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3.1 tỷ • 90m²
34.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
8
Bán Nhà Cầu Giấy 35/40m2 x5 tầng mt:4m2 -Giá 8,9 tỷ ( có thương lượng )
8.9 tỷ • 40m²
222.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
4
Bán nhà Đà Nẵng
3.86 tỷ • 52m²
74.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG KIỆT NGUYỄN CHÁNH, LIÊN CHIỂU
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.97 tỷ • 110m²
36.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 2 LẦU - ĐƯỜNG CHU VĂN AN KHU DÂN CƯ THỚI NHỰT 2 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
6.35 tỷ • 80m²
79.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh