Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Thạch An, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
BÁN CĂN NHÀ NGÓI TẠI THỊ TRẤN CHÂU THÀNH, TP TÂY NINH
670 tr. • 394.4m²
1.7 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, Tt. Châu Thành

Bán
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa kéo dài, 95m2, 7 tầng, mặt tiền 6.5m – Cơ hội đầu tư tiềm năng!
34 tỷ • 95m²
357.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đồng Tâm
Bán
2
Cơ Hội Đầu Tư Đất Dự Án Thế Kỷ 21 - Quận 2 Cũ, TP. Thủ Đức; Bán Đất Định Cư
20 tỷ • 160m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi
Bán
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 16, P. An Phú, Thủ Đức – Gần Ga Metro, SHR, Giá Chỉ 16 Tỷ TL
16 tỷ • 105m²
152.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
💎HXH TỚI NHÀ - 4 X 12M - 2 TẦNG BTCT - 3 PN - BÌNH HƯNG HOÀ - BÌNH TÂN - VUÔNG VỨC HOÀN CÔNG ĐỦ
4.95 tỷ • 48m²
103.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng