Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Thái Cường / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thái Cường, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh

Bán
Chính chủ gửi bán dãy trọ 12 phòng đang thu nhập cao
11 tỷ • 280m²
39.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Nhà Bán 61/4 đường số 2, P Bình Tân, HCM
6.7 tỷ • 122.4m²
54.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công gần Trung Tâm Y Tế Dĩ An 500m
3.95 tỷ • 68.2m²
57.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Nhà đẹp Âu Dương Lân, P Rạch Ông, Quận 8 – Chỉ 4.5 Tỷ
4.5 tỷ • 45m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. Rạch Ông

Bán
4
🚨 HÀNG HIẾM ĐẦM SEN – 105m2 – GIÁ CHỈ HƠN 5 TỶ 🚨
5.3 tỷ • 105m²
50.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy