Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Trọng Con / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trọng Con, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán căn nhà 2 tầng mới xây, đường Lý Đạo Thành, quận Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
2
LÔ ĐẤT PHÚ ĐÔNG NHƠN TRẠCH ĐỒNG NAI
2.6 tỷ • 238m²
10.92 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
3
Bán nhà gần QL. 20 Phú Xuân, Tân Phú, Đồng Nai
1.3 tỷ • 198m²
6.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Tân Phú, X. Phú Xuân

Bán
3
Chủ ngộp thở oxi bán lô đất xã Hữu Thạnh, Đức Hòa, Long An
1.15 tỷ • 500m²
2.3 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Hựu Thạnh

Bán
3
Lô đất mặt tiền Bế Văn Đàn, Hội An – 93m2 – 2 tỷ xx
2.4 tỷ • 93m²
25.81 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Thanh Hà

Bán
5
Bán CĂN GÓC The Pegasus Plaza, diện tích 85m2
2.6 tỷ • 85m²
30.59 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trung Dũng

Bán
7
Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Thông DT 5 X 10m 3 Lầu
6.79 tỷ • 50m²
135.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
5
Siêu phẩm giới hạn: Sky Villa & Sky Mansion - Sở hữu lâu dài ngay trung tâm Đà Lạt
3 tỷ • 50m²
60 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 1