Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Đức Thông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đức Thông, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
10
Bán căn hộ 2PN MT Eastmark City, 73m², tầng trung view sông, giá 2,95 tỷ bao giấy tờ, tiện ích cao cấp: hồ bơi, gym, BBQ, sát Khu công nghệ cao.
2.95 tỷ • 73m²
40.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán Biệt Thự 3 Tầng New Vegas Hà Tiên | 5PN, 6WC | Giá 4,2 Tỷ VND
4.2 tỷ • 75m²
56 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
3
BÁN NHÀ HẺM ÔTÔ ĐƯỜNG BÌNH GIÃ, PHƯỜNG 8, VŨNG TÀU
5.4 tỷ • 49m²
110.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
Bán căn biệt thự đẹp 2 mặt tiền ở Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
16.8 tỷ • 150m²
112 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
4
Bán căn nhà mới Bàu Năng, Dương Minh Châu, Tây Ninh
1.05 tỷ • 123.9m²
8.47 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, X. Bàu Năng