Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Quang Trọng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Trọng, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Vỉa hè phân lô ô tô tránh Trần Phú Hà Đông, 54m2x6, chỉ 16.5 tỷ
16.5 tỷ • 54m²
305.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Hà Đông, P. Mộ Lao

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 2 LẦU - ĐƯỜNG CHU VĂN AN KHU DÂN CƯ THỚI NHỰT 2 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
6.35 tỷ • 80m²
79.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN TRỊ – KHUÊ TRUNG – CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
5.7 tỷ • 99m²
57.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
9
NHÀ ĐẸP - HẺM 6M - VỊ TRÍ VIP - GIÁP QUẬN 1, QUẬN 3 - TIỆN KD - SÁT MT PHAN ĐĂNG LƯU - P.4
9.2 tỷ • 37m²
248.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 4

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường Nhà Nghĩa - Xã Vĩnh Thạnh - TP. Nha Trang
2.8 tỷ • 185.6m²
15.09 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường Bình Giã - Phường 8
6 tỷ • 71m²
84.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Bán nhà sổ riêng gác đúc đẹp ngay chợ Quang Thắng, Trảng Dài
2.75 tỷ • 117.5m²
23.4 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài