Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Canh Tân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Canh Tân, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
26.7M2, BÌNH ĐÔNG, QUẬN 8, CHỈ 2.9 TỶ
2.9 tỷ • 26.7m²
108.61 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14

Bán
7
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường lớn rộng 6m Diên An
1.68 tỷ • 134.8m²
12.46 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
Nhà bán chính chủ.
5.5 tỷ • 132.6m²
41.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẦNG FULL NỘI THẤT – BÀU CẦU 28, HÒA XUÂN – GIÁ 5.69 TỶ
5.69 tỷ • 100m²
56.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
Lô đất Lỗ Giáng, Hòa Xuân – 115m2 – Giá 3 tỷ 400
3.4 tỷ • 115m²
29.57 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân