Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Kim Đồng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Kim Đồng, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
2,2 Sào Đất 1 Mặt Tiền Đường Nhựa Sẹc 300m Đ.Trần Vĩnh Lộc & Ngay Gần KCN Giang Điền - An Viễn - Trảng Bom
6.8 tỷ • 2279m²
2.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
NHÀ 3 TẦNG – GẦN HẺM XE HƠI NI SƯ HUỲNH LIÊN – TÂN BÌNH
4.2 tỷ • 36m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
7
Bán Nhà mới xây Gạch Cái Nai Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
1.68 tỷ • 64m²
26.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – NGUYỄN DUY CUNG, P.12, GÒ VẤP – SÁT TRƯỜNG CẤP 2 TÂN SƠN – GIÁ CHỈ 5.9 TỶ
5.9 tỷ • 74m²
79.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mt Khuê Mỹ Đông 10
16.2 tỷ • 102m²
158.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Nhà Bán 61/4 đường số 2, P Bình Tân, HCM
6.7 tỷ • 122.4m²
54.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
4
KẸT TIỀN BÁN GẤP NHÀ 3 TẦNG HẺM LẠC THIỆN - VĨNH THỌ - NHA TRANG
2.85 tỷ • 58.3m²
48.89 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Thọ