Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Thụy Hùng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thụy Hùng, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ KDC CÁN BỘ GIẢNG VIÊN ĐẠI HỌC CẦN THƠ
4.19 tỷ • 72m²
58.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
9
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - HẺM 311 - NGUYỄN VĂN CỪ - CẦN THƠ
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn 2 Thủ Thiêm Dragon, đường quách giai, P Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá 4,5 Tỷ
4.8 tỷ • 80m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
2
Chính Chủ Bán Gấp Đất Mặt Tiền Đường Bưng Ông Thoàn
8.7 tỷ • 100m²
87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu
Bán
4
Chính Sách bán hàng hấp dẫn cho căn hộ Alaric The Maris Vũng Tàu mới Nhất
2.8 tỷ • 44m²
63.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
Bán nhà 1 T 1 L Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương ngay HL409 (Dốc Alpha) giá ra nhanh 1 tỷ 790
1.79 tỷ • 72m²
24.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp