Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Thạch An / X. Vân Trình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vân Trình, Huyện Thạch An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán đất tặng kho cách đường ĐT743B chỉ 100m P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
4.9 tỷ • 206m²
23.79 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp
Bán
5
Độc quyền 100 căn hộ MT EASTMARK CITY chỉ 2,45 tỷ 65m2 có VAT
2.45 tỷ • 63m²
38.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu hẻm Nguyễn Tri Phương, P.7, TP. Vũng Tàu
4.45 tỷ • 44m²
101.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
8
Bán Nhà Cầu Giấy 35/40m2 x5 tầng mt:4m2 -Giá 8,9 tỷ ( có thương lượng )
8.9 tỷ • 40m²
222.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
10
Nhà 3 Lầu Đẹp Khu VIP - Tập Trung Nhiều Cán Bộ & Giáo Viên Định Cư Tại P. Tân Biên - TP. Biên Hòa
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
9
CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ Ở TÂN HIỆP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.1 tỷ • 70m²
30 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp