Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thành Phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
🏠 CẦN BÁN GẤP NHÀ CẤP 4 KDC THUẬN GIAO - TP. THUẬN AN - GIÁ TỐT
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
3
Nhà 3 Tầng Ô Góc 2 Mặt Tiền Khu Cao Xanh, Gần Chợ Sato, P. Cao Xanh, Hạ Long
4.6 tỷ • 83m²
55.42 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Xanh

Bán
6
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
9.9 tỷ • 200m²
49.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
8
Chính chủ cần bán lô đất Khu Nhà Ở Long Vân Bình Lợi (Phường Tân Triều)
1.32 tỷ • 105m²
12.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
3
Bán Villa Cao Cấp Thiết Kế 5 Sao Tại Hội An - Lợi Nhuận Sinh Lời cao
18 tỷ • 500m²
36 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, X. Cẩm Thanh

Bán
5
🌟 Thăng Long House – Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Cuộc Sống Tiện Nghi và Bình Yên 🌟
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
10
Cần bán nhà 2 tầng đường ( 5m5) Nhân Hòa 2 thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
4.15 tỷ • 100m²
41.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MỚI – ĐƯỜNG NHỰA 13M – VỊ TRÍ VÀNG AN PHÚ – GIÁ 3.6 TỶ
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú