Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Ngọc Xuân / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Ngọc Xuân, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
HIẾM! ĐẤT MẶT TIỀN KHUÊ MỸ ĐÔNG 1 – GẦN BIỂN MỸ KHÊ
15.9 tỷ • 114m²
139.47 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
Đất 5x21 thổ cư Lộ rộng 3.5m Trường Lạc Ô Môn (Rạch Bà Thiện)
460 tr. • 110m²
4.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ô Môn, P. Trường Lạc

Bán
6
Bán Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường Lê Trọng Tấn – Giá 3 Tỷ
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
7
Sỡ hữu ngay căn biệt thự 2 mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 151m²
105.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CA VĂN THỈNH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG NAM - HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
7.9 tỷ • 75m²
105.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
Nhà đẹp hiện đại phường Đạo Thạnh, Đồng Tháp (phường 5, TP Mỹ Tho, Tiền Giang)
1.98 tỷ • 50m²
39.6 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
5
Bán căn nhà 2 tầng mới xây đường Lý Đạo Thành, Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc