Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / X. Vĩnh Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Quang, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
5
Nhà độc lập 183 phố Đình Đông
2.52 tỷ • 46m²
54.78 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
7
🏠 HẺM XE HƠI ĐẶNG VĂN NGỮ, PHÚ NHUẬN - KHU CÁN BỘ DÂN TRÍ TỐT, HIẾM NHÀ BÁN! 🏠
12.3 tỷ • 75m²
164 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 10

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐS.13 - KHU TĐC ĐỒNG TÂM - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
3
BÁN ĐẤT 2 MT TĐC VIỆN SỐT RÉT P. QUY NHƠN BẮC, TỈNH GIA LAI
2.4 tỷ • 72m²
33.33 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Bắc

Bán
5
Bán nhà HXH đường số 1, P. 11, Q. Gò Vấp
6.55 tỷ • 54m²
121.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
4
Chủ gửi bán gấp lô đất vườn giá tốt 410tr/1000m2 tại Định Quán
410 tr. • 1000m²
0.41 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5