Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Tân Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tân Giang, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 4 Tầng Mt Lê Văn Quý, Q. Sơn Trà
10.5 tỷ • 74.4m²
141.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 353 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 7.5 tỷ (nhà xây mới 6 tầng).
7.5 tỷ • 36m²
208.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
Bán Đất Tặng Nhà CHDV 18 Phòng tại Phường Tăng nhơn Phú A
11.5 tỷ • 200m²
57.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tăng Nhơn Phú A

Bán
6
Bán căn hộ Mt Eastmark City Quận 9 3PN 3WC
4 tỷ • 95m²
42.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
4
🏡🏡🏡NHÀ ĐẸP PHƯỜNG BÌNH ĐA ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI VÔ 100 MÉT
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
3
Nhà Cấp 4 mặt tiền Võ Quảng - gần chợ Hòa Xuân - 3 tỷ 450
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
🏢 BÁN TÒA NHÀ KIẾN TRÚC TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP TẠI THỦ ĐỨC! 🏢
122 tỷ • 200m²
610 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi