Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Sông Bằng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Sông Bằng, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Xuân Đỗ – Cự Khối: 95m2 – Giá 12.5 tỷ (nhà xây 2 tầng cũ).
12.5 tỷ • 95m²
131.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
6
🏡 NHÀ CẤP 4 MỚI ĐẸP – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5.5M – HÒA MINH, LIÊN CHIỂU – ĐÀ NẴNG
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
🌊 CẦN BÁN TOÀ CĂN HỘ MINI SÁT BIỂN ĐÀ NẴNG 🌊**
9.5 tỷ • 125m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
NHÀ TRỆT LỬNG ĐẸP, TRỤC CHÍNH KDC TỔ 15, BÌNH PHÓ A ( KDC SƠN THỦY ) CÁCH NGUYỄN VĂN LINH HƠN 100M
1.79 tỷ • 48.1m²
37.21 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
8
Bán Nhà 4 Tầng Dốc Nhà Thờ, Phường Bạch Đằng Trung Tâm Thành Phố Hạ Long, Gần Cột Đồng Hồ
3.2 tỷ • 68.7m²
46.58 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bạch Đằng

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC BTCT - HẺM XE HƠI - 1/ LŨY BÁN BÍCH - PHÚ THỌ HÒA - GIÁ NHỈNH 7 TỶ
7 tỷ • 85.5m²
81.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
3
🏠 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🏠
5.9 tỷ • 60m²
98.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc