Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / X. Hưng Đạo / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hưng Đạo, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
XƯỞNG LỚN GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN – P5, Q11 (HÒA BÌNH ), TPHCM
66 tỷ • 483.2m²
136.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 5

Bán
Bán đất biệt thự gần bãi tắm non nước, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 157m²
44.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
7
🔥bán gấp đất phường 3, TP. Tân An
1.7 tỷ • 306m²
5.56 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
3
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG HOÀNG VIỆT, VŨNG TÀU - FULL CÔNG NĂNG, GIÁ TỐT!
5.3 tỷ • 61m²
86.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu - phường 2 - Vũng Tàu
45 tỷ • 316m²
142.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
5
CHỈ 420 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NỀN GIÁ RẺ - 83M2 - ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN PHỐI - GẦN CẦU KÊNH NGANG - XÃ TÂN NGHĨA - HUYỆN CAO LÃNH
420 tr. • 83m²
5.06 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, P. Mỹ Ngãi