Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Đề Thám / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Đề Thám, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất thôn 1, xã Ia Tơi, huyện Ia H'Drai, Tỉnh Kon Tum
1.1 tỷ • 264m²
4.17 tr./m²
Kon Tum, H. Ia H' Drai, X. Ia Tơi

Bán
5
Bán Nhà Phố Thương Mại Park Hills – L24.13: Vị trí đắc địa, giá trị vượt trội
25.8 tỷ • 396m²
65.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 331 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 5.95 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.95 tỷ • 36m²
165.28 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Bán Đất KĐT Phố Chợ Đà Nẵng Giá Chỉ 1,8x Tỷ/ Lô
1.84 tỷ • 120m²
15.3 tr./m²
Quảng Nam, H. Phú Ninh, X. Tam Đàn

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG MINH CHÁNH, P. HOÁ AN, TP. BIÊN HOÀ
3.1 tỷ • 128m²
24.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
4
Bán Nhà Còn Mới 1 Trệt 1 Lửng Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh
980 tr. • 82.5m²
11.88 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Đông

Bán
3
Bán Đất Vàng Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, Khu GondHill - Thị Trấn Trảng Bom
4.2 tỷ • 138m²
30.43 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, Tt. Trảng Bom

Bán
2
GIÁ TỪ 156 TỈ/CĂN THE VICTORIA BA SON Thanh TOán theo Đợt
156 tỷ • 225m²
693.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Bến Nghé