Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Hợp Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hợp Giang, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nền đẹp khu dân Đoàn Kết, Cần Thơ
1.75 tỷ • 90m²
19.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
3
Chính chủ gửi bán lô đất Đức Hòa Đông, Đức Hòa, Long An
2.5 tỷ • 85m²
29.41 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Đức Hòa Đông
Bán
3
Bán căn 48m2 Thủ Thiêm Dragon 2,9ty
2.9 tỷ • 48m²
60.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
3
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN – GẦN BIỂN – HƯỚNG ĐÔNG NAM
6.2 tỷ • 60m²
103.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
6
Bán nhà 2 tầng + lửng đường Thoại Ngọc Hầu - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang
6.7 tỷ • 102m²
65.69 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
2
Chính chủ gửi bán 3 lô đất Mặt Tiền Đường Số 22, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức. ( Q2 )
8.8 tỷ • 123m²
71.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây